HACKIS - Hacking Internet Security
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
Search

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Latest topics
» Tuyệt Kỹ Đong Giai Chân Kinh (tuyệt Kỹ cua trai)
Chụp ảnh màn hình máy tính của mình thế naog vậy???  EmptyThu Aug 23, 2012 5:38 am by Admin

» Tuyệt kỹ cua giai
Chụp ảnh màn hình máy tính của mình thế naog vậy???  EmptyThu Aug 23, 2012 5:36 am by Admin

» NETCAT.........
Chụp ảnh màn hình máy tính của mình thế naog vậy???  EmptyMon Aug 13, 2012 6:35 am by Admin

» Bảo mật CSDL bằng phương pháp mã hóa.
Chụp ảnh màn hình máy tính của mình thế naog vậy???  EmptyTue Apr 17, 2012 10:04 pm by Admin

» Hàm mã hóa MD5 bằng JavaScript
Chụp ảnh màn hình máy tính của mình thế naog vậy???  EmptyTue Apr 17, 2012 10:03 pm by Admin

» Giá của món quà
Chụp ảnh màn hình máy tính của mình thế naog vậy???  EmptyFri Apr 13, 2012 6:01 am by Admin

» Sẽ chỉ yêu ai?
Chụp ảnh màn hình máy tính của mình thế naog vậy???  EmptyFri Apr 13, 2012 6:01 am by Admin

» Cách đọc bảng chữ cái!
Chụp ảnh màn hình máy tính của mình thế naog vậy???  EmptyThu Apr 12, 2012 10:37 pm by Admin

» Gắn trojan, keylog, virus vào website, forum
Chụp ảnh màn hình máy tính của mình thế naog vậy???  EmptyTue Apr 10, 2012 1:14 am by Admin

Affiliates
free forum

Chụp ảnh màn hình máy tính của mình thế naog vậy???

Go down

Chụp ảnh màn hình máy tính của mình thế naog vậy???  Empty Chụp ảnh màn hình máy tính của mình thế naog vậy???

Post  Admin Sat Oct 01, 2011 11:26 am

Bạn bấm phím Print Screen SysRq (Bàn phím của máy cây) hoặc Print Screen hoặc, Prt sc (bàn phím của laptop)

- Bấm vào Start -> Programs -> Accessories -> Paint để khởi động chương trình Paint. Sau đó, bạn vào menu Edit rồi bấm chọn Paste (hoặc bấm tổ hợp phím Ctrl + V) để “dán” cửa sổ màn hình mà bạn đã chụp vào cửa sổ làm việc của Paint.

- Bấm vào menu File -> Save As để đặt tên cho tấm hình và chọn nơi để lưu tấm hình mà bạn đã chụp vào máy tính. Bạn có thể lưu dưới dạng: *.jpeg
Admin
Admin
Admin

https://hackis.forumvi.com

Back to top Go down

Back to top

- Similar topics