HACKIS - Hacking Internet Security
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
Search

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Latest topics
» Tuyệt Kỹ Đong Giai Chân Kinh (tuyệt Kỹ cua trai)
Khi tắt máy thì win lại báo lên " please do not off power.... install updates 1 of ...." đợi update 1 hồi lâu mới tắt đc.làm sao đẻ thoát khỏi tình trạng nay.giúp mình vs? EmptyThu Aug 23, 2012 5:38 am by Admin

» Tuyệt kỹ cua giai
Khi tắt máy thì win lại báo lên " please do not off power.... install updates 1 of ...." đợi update 1 hồi lâu mới tắt đc.làm sao đẻ thoát khỏi tình trạng nay.giúp mình vs? EmptyThu Aug 23, 2012 5:36 am by Admin

» NETCAT.........
Khi tắt máy thì win lại báo lên " please do not off power.... install updates 1 of ...." đợi update 1 hồi lâu mới tắt đc.làm sao đẻ thoát khỏi tình trạng nay.giúp mình vs? EmptyMon Aug 13, 2012 6:35 am by Admin

» Bảo mật CSDL bằng phương pháp mã hóa.
Khi tắt máy thì win lại báo lên " please do not off power.... install updates 1 of ...." đợi update 1 hồi lâu mới tắt đc.làm sao đẻ thoát khỏi tình trạng nay.giúp mình vs? EmptyTue Apr 17, 2012 10:04 pm by Admin

» Hàm mã hóa MD5 bằng JavaScript
Khi tắt máy thì win lại báo lên " please do not off power.... install updates 1 of ...." đợi update 1 hồi lâu mới tắt đc.làm sao đẻ thoát khỏi tình trạng nay.giúp mình vs? EmptyTue Apr 17, 2012 10:03 pm by Admin

» Giá của món quà
Khi tắt máy thì win lại báo lên " please do not off power.... install updates 1 of ...." đợi update 1 hồi lâu mới tắt đc.làm sao đẻ thoát khỏi tình trạng nay.giúp mình vs? EmptyFri Apr 13, 2012 6:01 am by Admin

» Sẽ chỉ yêu ai?
Khi tắt máy thì win lại báo lên " please do not off power.... install updates 1 of ...." đợi update 1 hồi lâu mới tắt đc.làm sao đẻ thoát khỏi tình trạng nay.giúp mình vs? EmptyFri Apr 13, 2012 6:01 am by Admin

» Cách đọc bảng chữ cái!
Khi tắt máy thì win lại báo lên " please do not off power.... install updates 1 of ...." đợi update 1 hồi lâu mới tắt đc.làm sao đẻ thoát khỏi tình trạng nay.giúp mình vs? EmptyThu Apr 12, 2012 10:37 pm by Admin

» Gắn trojan, keylog, virus vào website, forum
Khi tắt máy thì win lại báo lên " please do not off power.... install updates 1 of ...." đợi update 1 hồi lâu mới tắt đc.làm sao đẻ thoát khỏi tình trạng nay.giúp mình vs? EmptyTue Apr 10, 2012 1:14 am by Admin

Affiliates
free forum

Khi tắt máy thì win lại báo lên " please do not off power.... install updates 1 of ...." đợi update 1 hồi lâu mới tắt đc.làm sao đẻ thoát khỏi tình trạng nay.giúp mình vs?

Go down

Khi tắt máy thì win lại báo lên " please do not off power.... install updates 1 of ...." đợi update 1 hồi lâu mới tắt đc.làm sao đẻ thoát khỏi tình trạng nay.giúp mình vs? Empty Khi tắt máy thì win lại báo lên " please do not off power.... install updates 1 of ...." đợi update 1 hồi lâu mới tắt đc.làm sao đẻ thoát khỏi tình trạng nay.giúp mình vs?

Post  Admin Sat Oct 01, 2011 11:33 am

vào Start=Control Panel=>Automatic Updates =>Turn off

vào Start=>Run=>nhập services.msc

tìm Automatic Updates nhấp vào nhìn bên trái chọn Stop

chuột phải vào dòng Automatic Updates vào dòng Startup Type chọn Disable=>chọn ô kê

vào C:\WINDOWS\SoftwareDistribution\Download xóa hết các file trong đó

restart lại máy.Xong

Windows của bạn có bản quyền thì phải cho nó automatic updates chứ Microsoft khuyến cáo mà đỡ hơn có người xài windows lậu muốn updates mà up ko dc ấy chứ bạn muốn tắt thì mình chỉ đó.
Admin
Admin
Admin

https://hackis.forumvi.com

Back to top Go down

Khi tắt máy thì win lại báo lên " please do not off power.... install updates 1 of ...." đợi update 1 hồi lâu mới tắt đc.làm sao đẻ thoát khỏi tình trạng nay.giúp mình vs? Empty Re: Khi tắt máy thì win lại báo lên " please do not off power.... install updates 1 of ...." đợi update 1 hồi lâu mới tắt đc.làm sao đẻ thoát khỏi tình trạng nay.giúp mình vs?

Post  Admin Sat Oct 01, 2011 11:33 am

Cái này là do bạn mở chế độ Automatic Updates rồi! Để khắc phục tình trạng trên bạn chỉ cần tắt bằng cách nhấn phải chuột vào My Computer chọn dòng Properties, hiện ra 1 hộp thoại rồi bạn chọn thẻ Automatic Updates rồi chọn ô Turn off Automatic Updates(hình khiên màu đỏ có dấu chéo). Hoặc bạn có thể làm cách khác:vào Control Panel chọn Automatic Updatechọn Turn Off Automatic Updates rồi nhấn OK là được.
Admin
Admin
Admin

https://hackis.forumvi.com

Back to top Go down

Back to top

- Similar topics